ผลิตภัณฑ์

  • EOC Slave EB-400/401 EOC Terminal: EB-400-B/EB-401-B

    EOC Slave EB-400/401 EOC Terminal: EB-400-B / EB-401-B

    อุปกรณ์ปลายทางของศูนย์ EOC อิสระ เทคโนโลยี HomePlug AV / IEEE 1901 ใช้ชิป Qualcomm AR7411 ใช้ย่านความถี่ต่ำที่ต่ำกว่า 65MHz และทำงานร่วมกับอุปกรณ์ส่วนหัว EOC ของ EC series เพื่อรับรู้การส่งสัญญาณข้อมูลอีเธอร์เน็ตในเครือข่ายการกระจายโคแอกเซียล ฟังก์ชัน WIFI เสริม คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์ 1. มีการจัดส่งการกำหนดค่าเทมเพลตแบบรวมสำนักงานส่วนกลางและอุปกรณ์เป็นแบบพลักแอนด์เพลย์ 2. จัดเตรียมพอร์ต RF อินพุตสัญญาณผสม 1 สายและ 1 เอาต์พุตสัญญาณทีวี RF p ...
  • Outdoor 2 WAY TAP (5~1000 MHz)

    แตะ 2 ทางกลางแจ้ง (5 ~ 1000 MHz)

    HT200B11 Tap Value dB 4 8 11 14 17 20 23 26 29 32 การสูญเสียการแทรกเข้า - ออก (-dB Max) ความถี่ (MHz) 5 ~ 10 - 3.2 1.7 0.9 0.5 0.5 0.5 0.4 0.4 0.4 11 ~ 300 - 3.0 1.7 1.1 0.6 0.7 0.6 0.5 0.5 0.5 301 ~ 400 - 3.2 2.0 1.3 0.8 0.8 0.8 0.5 0.5 0.5 401 ~ 450 - 3.5 2.0 1.4 1.0 1.0 0.9 0.7 0.7 0.7 0.7 451 ~ 600 - 3.7 2.2 1.6 1.1 1.1 1.0 0.8 0.8 0.8 601 ~ 750 - 4.1 2.6 1.8 1.5 1.3 1.3 1.2 1.2 1.2 751 ~ 900 - 4.3 2.8 2.2 1.7 1.6 1.5 1.4 1.4 ...
  • Outdoor 4 WAY TAP (5~1000 MHz)

    4 WAY TAP กลางแจ้ง (5 ~ 1000 MHz)

    HT400B11 Tap Value dB 8 11 14 17 20 23 26 29 32 การสูญเสียการแทรกเข้า - ออก (-dB Max) ความถี่ (MHz) 5 ~ 10 - 3.2 1.6 1.0 0.6 0.5 0.5 0.4 0.4 11 ~ 300 - 3.0 1.7 1.0 0.7 0.7 0.6 0.5 0.5 301 ~ 400 - 3.2 1.9 1.3 0.9 0.9 0.8 0.5 0.5 401 ~ 450 - 3.5 2.0 1.4 1.1 1.0 0.9 0.7 0.7 0.7 451 ~ 600 - 3.7 2.2 1.5 1.2 1.1 1.0 0.8 0.8 601 ~ 750 - 4.1 2.6 1.8 1.5 1.4 1.3 1.2 1.2 751 ~ 900 - 4.5 3.0 2.2 1.7 1.7 1.5 1.4 1.4 901 ~ 1,000 - 4.9 3.5 2.5 2.0 2.0 1.8 1.7 1.6 การสูญเสียการแตะใน ...
  • Outdoor 8 WAY TAP (5~1000 MHz)

    Outdoor 8 WAY TAP (5 ~ 1000 MHz)

    HT800B11 Tap Value dB 11 14 17 20 23 26 29 32 การสูญเสียการแทรกเข้า - ออก (-dB Max) ความถี่ (MHz) 5 ~ 10 - 3.2 1.6 1.0 0.6 0.5 0.5 0.4 11 ~ 300 - 3.0 1.7 1.0 0.7 0.7 0.6 0.5 301 ~ 400 - 3.2 1.9 1.3 0.9 0.9 0.8 0.5 401 ~ 450 - 3.5 2.0 1.4 1.1 1.0 0.9 0.7 451 ~ 600 - 3.7 2.2 1.5 1.2 1.1 1.0 0.8 601 ~ 750 - 4.1 2.6 1.8 1.5 1.4 1.3 1.2 751 ~ 900 - 4.5 3.0 2.2 1.7 1.7 1.5 1.4 901 ~ 1,000 - 4.9 3.5 2.5 2.0 2.0 1.8 1.7 สูญเสียการแตะ I ...
  • Outdoor Splitters (5~1000 MHz)

    ตัวแยกสัญญาณภายนอก (5 ~ 1000 MHz)

    HT204B21, HT306B21, HT306B21 พารามิเตอร์แบนด์วิดท์ 2 ทาง 3 ทาง (สมดุล) HT306A21 3 ทาง (ไม่สมดุล) HT306B21 การสูญเสียการแทรกเข้า - ออก (-dB สูงสุด) ความถี่ (MHz) ขาเข้าต่ำ 5 ~ 10 4.2 6.5 7.5 4.0 11 ~ 300 4.1 5.9 7.4 3.9 301 ~ 400 4.2 5.9 7.6 4.1 401 ~ 450 4.3 6.0 7.9 4.1 451 ~ 600 4.5 6.4 7.9 4.8 601 ~ 750 4.9 7.2 8.2 4.9 751 ~ 900 5.2 7.8 8.4 5.2 901 ~ 1,000 5.3 7.9 8.7 5.4 พอร์ต 2- พอร์ต 3 พอร์ต 2- พอร์ต 3 พอร์ต 2- พอร์ต 4 พอร์ต 3- พอร์ต 4 ต่ำ - ต่ำ - สูง - ออก - เข้า - ออก ...
  • Outdoor Couplers (5~1000 MHz)

    ข้อต่อกลางแจ้ง (5 ~ 1000 MHz)

    HT100B21 Tap Value dB Tap 8 Tap 12 Tap 16 Insertion Loss In-Out (-dB Max) Frequency (MHz) 5 ~ 10 1.6 1.1 1.1 11 ~ 300 1.7 1.2 1.1 301 ~ 400 1.8 1.3 1.2 401 ~ 450 1.9 1.4 1.3 451 ~ 600 2.0 1.6 1.5 601 ~ 750 2.4 2.0 1.7 751 ~ 900 3.0 2.4 2.2 901 ~ 1,000 3.5 2.7 2.5 การสูญเสียการแตะ In-To-Tap (± 1.5dB) 5 ~ 600 8.5 12.0 16.0 601 ~ 1,000 8.5 12.5 16.0 Out-To- แตะ Lsolation (dB Min) 5 ~ 10 18 20 22 11 ~ 600 25 26 28 601 ~ 750 24 26 28751 ~ 900 21 24 25 901 ~ 1000 19 2 ...
  • 1550nm Mini Optical Amplifier (ZOA1550MA)

    เครื่องขยายเสียงขนาดเล็ก 1550nm (ZOA1550MA)

    1. เลเซอร์ปั๊มโดยโมดูลออปติคัลและใยแก้วนำเข้าจากสหรัฐอเมริกา 2. เครื่องมีเอาต์พุตกำลังแสงที่สมบูรณ์แบบและเชื่อถือได้วงจรรักษาเสถียรภาพและวงจรควบคุมอุณหภูมิด้วยเลเซอร์เทอร์โมอิเล็กทริกเย็นช่วยให้มั่นใจได้ถึงประสิทธิภาพที่ดีที่สุดของเครื่องทั้งหมดและอายุการใช้งานที่ยาวนานของเลเซอร์ 3. เครื่องมีซอฟต์แวร์ไมโครโปรเซสเซอร์ในตัวพร้อม การตรวจสอบสถานะเลเซอร์, จอแสดงผลดิจิตอล, คำเตือนข้อผิดพลาด, การจัดการเครือข่ายและฟังก์ชั่นอื่น ๆ เมื่อปฏิบัติการพารา ...
  • 8 Port 1000Mbps Ethernet to 2 Fiber Switch Model ZJ-1000228-S20

    8 Port 1000Mbps Ethernet to 2 Fiber Switch รุ่น ZJ-1000228-S20

    8 พอร์ต 1000Mbps อีเธอร์เน็ตถึงสวิตช์ไฟเบอร์ 2 ตัวคือสื่อทองแดงอีเธอร์เน็ต 1000BASE-FX ถึงไฟเบอร์ 1000Base-TX มอบโซลูชันที่ง่ายและประหยัดในการอัปเกรดเครือข่ายทองแดงเป็นไฟเบอร์ออปติกเพื่อขยายการเข้าถึงสัญญาณ ระยะการส่งผ่าน Fiber Switch สูงสุด 120 กม. การออกแบบ Plug-and-play ติดตั้งง่าย สามารถใช้เป็นแบบสแตนด์อโลน คุณสมบัติ•อีเธอร์เน็ต 8 พอร์ต 100 / 1000M + สวิตช์ไฟเบอร์ 2 พอร์ต, SC •การเจรจาต่อรองอัตโนมัติแบบ half or full duplex •การเจรจาอัตโนมัติ 100 / 1000Mbps สำหรับพอร์ตทองแดง• Auto MD ...
  • 8 Port 1000Mbps Ethernet to 1 Fiber Switch Model ZJ-1000208-S20

    8 Port 1000Mbps Ethernet to 1 Fiber Switch รุ่น ZJ-1000208-S20

    8 พอร์ต 1000Mbps Ethernet เป็นสวิตช์ไฟเบอร์คือสื่อทองแดงอีเธอร์เน็ต 1000BASE-FX ถึงไฟเบอร์ 1000Base-TX มอบโซลูชันที่ง่ายและประหยัดในการอัปเกรดเครือข่ายทองแดงเป็นไฟเบอร์ออปติกเพื่อขยายการเข้าถึงสัญญาณ ระยะการส่งผ่าน Fiber Switch สูงสุด 120 กม. การออกแบบ Plug-and-play ติดตั้งง่าย สามารถใช้เป็นแบบสแตนด์อโลน คุณสมบัติ•อีเธอร์เน็ต 8 พอร์ต 100 / 1000M + สวิตช์ไฟเบอร์ 1 พอร์ต, SC •การต่อรองอัตโนมัติแบบ half หรือ full duplex •การเจรจาอัตโนมัติ 100 / 1000Mbps สำหรับพอร์ตทองแดง• MDI / M ...
  • 2 Port 1000Mbps Ethernet to Fiber Switch ZJ-1000204-S20

    2 พอร์ต 1000Mbps Ethernet เป็นสวิตช์ไฟเบอร์ ZJ-1000204-S20

    2 พอร์ต 1000Mbps Ethernet เป็นสวิตช์ไฟเบอร์คือสื่อทองแดงอีเธอร์เน็ต 1000BASE-FX ถึงไฟเบอร์ 1000Base-TX มอบโซลูชันที่ง่ายและประหยัดในการอัปเกรดเครือข่ายทองแดงเป็นไฟเบอร์ออปติกเพื่อขยายการเข้าถึงสัญญาณ ระยะการส่งผ่าน Fiber Switch สูงสุด 120 กม. การออกแบบ Plug-and-play ติดตั้งง่าย สามารถใช้เป็นแบบสแตนด์อโลน คุณสมบัติ• 4 พอร์ต 100 / 1000M อีเธอร์เน็ต + สวิตช์ไฟเบอร์ 2 พอร์ต, SC •การต่อรองอัตโนมัติแบบ half or full duplex •การเจรจาอัตโนมัติ 100 / 1000Mbps สำหรับพอร์ตทองแดง• MDI / M ...
  • 2 Ports 100/1000Mbps Ethernet Fiber Switch Model ZJ-1000102-25

    2 Ports 100 / 1000Mbps Ethernet Fiber Switch รุ่น ZJ-1000102-25

    สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต 100 / 1000Mbps 2 พอร์ตคือสื่อทองแดงอีเธอร์เน็ต 1000BASE-FX ถึงไฟเบอร์ 1000Base-TX มอบโซลูชันที่ง่ายและประหยัดในการอัปเกรดเครือข่ายทองแดงเป็นไฟเบอร์ออปติกเพื่อขยายการเข้าถึงสัญญาณ ระยะการส่งผ่าน Fiber Switch สูงสุด 120 กม. การออกแบบ Plug-and-play ติดตั้งง่าย สามารถใช้เป็นแบบสแตนด์อโลน คุณสมบัติ•อีเธอร์เน็ต 2 พอร์ต 100 / 1000M + สวิตช์ไฟเบอร์ 1 พอร์ต, ไฟเบอร์แบบคู่โหมดเดี่ยว•การเจรจาอัตโนมัติแบบ half or full duplex •การเจรจาอัตโนมัติ 100/1000 Mbps สำหรับ ...
  • 1000Mbps SFP Media Converter  ZJ-GS03-PF

    ตัวแปลงสื่อ SFP 1000Mbps ZJ-GS03-PF

    1000Mbps Ethernet RJ45 เป็น SFP Media Converter แปลงไฟเบอร์ 100BASE-FX เป็นสื่อทองแดง 100Base-TX หรือในทางกลับกัน มอบโซลูชันที่ง่ายและประหยัดในการอัปเกรดเครือข่ายทองแดงเป็นไฟเบอร์ออปติกเพื่อขยายการเข้าถึงสัญญาณ Media Converter ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 120 กม. การออกแบบ Plug-and-play ติดตั้งง่าย สามารถใช้เป็นแบบสแตนด์อะโลนหรือติดตั้งในแชสซีตัวแปลงสื่อสล็อต 2U 14 พร้อมแหล่งจ่ายไฟส่วนกลาง คุณสมบัติ• 1000Mbps Ethernet RJ45 เป็น SFP Media Converter •ครึ่งหนึ่ง ...
123456 ถัดไป> >> หน้า 1/30