ผมเปีย

  • FC Fiber Optical Pigtail

    ผมเปียไฟเบอร์ออปติก FC

    ผมเปียไฟเบอร์ออปติกเป็นวิธีที่รวดเร็วในการสร้างอุปกรณ์สื่อสารในสนาม ได้รับการออกแบบผลิตและทดสอบตามโปรโตคอลและประสิทธิภาพที่กำหนดโดยมาตรฐานอุตสาหกรรมซึ่งจะเป็นไปตามข้อกำหนดด้านกลไกและประสิทธิภาพที่เข้มงวดที่สุดของคุณ คุณลักษณะ 1. ผลิตภัณฑ์ใช้หมุดเซรามิกที่นำเข้าและนำเข้าสายไฟเบอร์ออปติกคุณภาพสูง 2. แนะนำเทคโนโลยีการเจียรขั้นสูงจากต่างประเทศและอุปกรณ์การเจียระไนเพื่อให้แน่ใจว่ามีการเบี่ยงเบนตรงกลางของ fibe ...
  • LC Fiber Optic Pigtail

    ผมเปียไฟเบอร์ออปติก LC

    ผมเปียไฟเบอร์ออปติกเป็นวิธีที่รวดเร็วในการสร้างอุปกรณ์สื่อสารในสนาม ได้รับการออกแบบผลิตและทดสอบตามโปรโตคอลและประสิทธิภาพที่กำหนดโดยมาตรฐานอุตสาหกรรมซึ่งจะเป็นไปตามข้อกำหนดด้านกลไกและประสิทธิภาพที่เข้มงวดที่สุดของคุณ ข้อมูลจำเพาะตัวเชื่อมต่อ A ขั้วต่อ LC B โหมดไฟเบอร์ที่ไม่มีการสิ้นสุด 9 / 125μmประเภทไฟเบอร์ Simplex Polish APC เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล 0.9 มม. วัสดุแจ็คเก็ต PVC สีความยาวคลื่นสีเหลือง 1310nm / 1550nm ความทนทาน> ...
  • FC Fiber Optical Pigtail

    ผมเปียไฟเบอร์ออปติก FC

    ผมเปียไฟเบอร์ออปติกเป็นวิธีที่รวดเร็วในการสร้างอุปกรณ์สื่อสารในสนาม ได้รับการออกแบบผลิตและทดสอบตามโปรโตคอลและประสิทธิภาพที่กำหนดโดยมาตรฐานอุตสาหกรรมซึ่งจะเป็นไปตามข้อกำหนดด้านกลไกและประสิทธิภาพที่เข้มงวดที่สุดของคุณ ข้อมูลจำเพาะประเภทตัวเชื่อมต่อ FC Polish Type UPC / APC Fiber Mode OS2 9 / 125μmความยาวคลื่น 1310 / 1550nm จำนวนเส้นใย Simplex Fiber Grade G.652.D / G.657.A1 การสูญเสียการแทรก≤0.3dBการสูญเสียผลตอบแทนUPC≥50dB, APC≥60dB Atte ...