สายแพทช์

  • ST Single Mode Patch Cord

    ST สายแพทช์โหมดเดี่ยว

    ST Single Mode Patch Cord นี้เป็นหนึ่งในตัวเชื่อมต่อ MT series ปลอกโลหะของซีรีส์ใช้รูนำสองรูที่มีเส้นผ่านศูนย์กลางที่หน้าปลายปลอกและหมุดนำเพื่อการเชื่อมต่อที่แม่นยำ นอกจากนี้ยังสามารถแปรรูปเพื่อผลิตจัมเปอร์ในรูปแบบต่างๆ การออกแบบที่กะทัดรัดของขั้วต่อช่วยให้จัมเปอร์มีแกนจำนวนมากและมีขนาดเล็ก ในทางกลับกัน ST Single Mode Patch Cord นี้สามารถใช้กันอย่างแพร่หลายในสภาพแวดล้อมสายไฟเบอร์ออปติกที่มีความหนาแน่นสูง ...
  • Single Mode To Multimode Fiber Patch Cord

    โหมดเดี่ยวไปยังสายแพทช์ไฟเบอร์หลายโหมด

    สายแพทช์ไฟเบอร์แบบโหมดเดียวไปยังมัลติโหมดนี้ได้รับการออกแบบมาโดยเฉพาะเพื่อสร้างสายแพทช์จากอุปกรณ์ไปยังลิงค์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง โดยทั่วไปแล้วชั้นป้องกันที่หนาขึ้นนี้จะใช้สำหรับการเชื่อมต่อระหว่างตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลและกล่องเทอร์มินัล เมื่อเทียบกับสายไฟธรรมดาในท้องตลาดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบโหมดเดียวไปยังมัลติโหมดของเรามีข้อดีของการทำซ้ำที่ดีประสิทธิภาพระหว่างปลั๊กที่ดีและความเสถียรของอุณหภูมิที่ดี ในทางกลับกันมันก็จริง ...
  • SC to SC Single Mode Patch Cord

    SC ถึง SC Single Mode Patch Cord

    สายแพทช์โหมดเดี่ยว SC ถึง SC นี้มีรูนำสองรูที่มีเส้นผ่านศูนย์กลางที่หน้าปลายปลอกและพินนำเพื่อการเชื่อมต่อที่แม่นยำ ติดตั้งง่ายมากและไม่จำเป็นต้องบำรุงรักษาเป็นพิเศษ นอกจากนี้ยังสามารถแปรรูปเพื่อผลิตจัมเปอร์ MPO ในรูปแบบต่างๆ ด้วยกระบวนการขั้นสูงสายแพทช์ SC ถึง SC โหมดเดียวของเราสามารถใช้กันอย่างแพร่หลายในสภาพแวดล้อมสายไฟเบอร์ออปติกที่มีความหนาแน่นสูงในกระบวนการเดินสายทำให้มั่นใจได้ว่าการทำงานด้วยความเร็วสูง โอ ...
  • SC to LC Single Mode Patch Cord

    สายแพทช์โหมด SC ถึง LC

    สายแพทช์โหมดเดี่ยว SC ถึง LC นี้เชื่อมต่อกับระบบส่งสัญญาณออปติคอลซึ่งตระหนักถึงหน้าที่ของการสื่อสารผ่านการเชื่อมต่อแบบออปติคัลและไม่มีสิ่งใดอยู่ในรูปแบบการเข้ารหัสของสัญญาณ เมื่อเทียบกับสายไฟธรรมดาในตลาดสายแพทช์โหมดเดี่ยว SC ถึง LC ของเรามีข้อดีในการส่งข้อมูลแฝงต่ำเป็นพิเศษและรองรับแรงดันไฟฟ้าที่กว้างเป็นพิเศษ มาพร้อมกับระบบป้องกันไฟที่ยอดเยี่ยมและการสลับอัตโนมัติรองรับอัลตร้า ...
  • MTRJ to MTRJ Fiber Optic Patch Cord

    MTRJ ถึง MTRJ Fiber Optic Patch Cord

    สายแพทช์ MTRJ ถึง MTRJ นี้มีโครงสร้างป้องกันซึ่งตระหนักถึงฟังก์ชั่นในการป้องกันความเสียหายของสภาพแวดล้อมโดยรอบที่มีต่อใยแก้วนำแสงเช่นน้ำไฟไฟฟ้าช็อตเป็นต้นตรงกลางคือแกนแก้วส่งแสง ในเส้นใยมัลติโหมดแกนกลางมีเส้นผ่านศูนย์กลางซึ่งเทียบเท่ากับความหนาของเส้นผมมนุษย์โดยประมาณ แกนไฟเบอร์โหมดเดียวมีเส้นผ่านศูนย์กลาง ด้านนอกของแกนล้อมรอบด้วยซองแก้วที่มีดัชนีต่ำกว่า ...
  • LC to LC Single Mode Fiber Patch Cord

    LC เป็น LC สายแพทช์ไฟเบอร์โหมดเดียว

    สายแพทช์ไฟเบอร์โหมดเดียว LC ถึง LC นี้สามารถเป็นอุปกรณ์อำนวยความสะดวกที่เหมาะสำหรับการเชื่อมต่อของโครงกระจายใยแก้วนำแสงและซ็อกเก็ตข้อมูลออปติคัลเข้ากับสวิตช์การเชื่อมต่อระหว่างสวิตช์การเชื่อมต่อระหว่างสวิตช์กับคอมพิวเตอร์และการเชื่อมต่อระหว่าง ซ็อกเก็ตข้อมูลออปติคัลและคอมพิวเตอร์ ด้วยประสิทธิภาพสูงสายแพทช์ไฟเบอร์โหมดเดียว LC ถึง LC ของเราสามารถนำไปใช้กับระบบย่อยการจัดการได้ เนื่องจากมีขนาดที่เหมาะสมและน้ำหนักเบา ...
  • LC Single Mode Fiber Optic Patch Cord

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยว LC

    สายแพทช์โหมดเดี่ยว LC นี้เหมาะอย่างยิ่งสำหรับสภาพแวดล้อมการแพทช์ที่มีความหนาแน่นสูง เมื่อเทียบกับสายไฟทั่วไปในตลาดสายนี้มาพร้อมกับขั้วต่อขนาดเล็กพิเศษซึ่งช่วยประหยัดพื้นที่มากกว่าเมื่อเทียบกับจัมเปอร์สายปกติโดยไม่ส่งผลต่อการดึง และปลอกหางขั้วต่อขนาดเล็กจะสั้นกว่าปลอกหางขั้วต่อ LC ทั่วไปซึ่งช่วยประหยัดพื้นที่ในการจัดการตู้ เนื่องจากประสิทธิภาพสูงสายแพทช์โหมดเดี่ยว LC ของเราจึงสั้นลง ...
  • FC Single Mode Patch Cord

    สายแพทช์โหมดเดี่ยว FC

    ·ตรงตาม EIA / TIA 604-2 พร้อมปลอกโลหะเซรามิกสำหรับเครือข่ายสายเคเบิลความเร็วสูง ·สายเคเบิลที่พิมพ์ช่วยชี้แจงและจดจำสายเคเบิลต่างๆ ·ปลอกโลหะเซรามิกเซอร์โคเนีย IL และ RL ที่เหมาะสมที่สุด ·สายไฟเบอร์แบบไม่โค้งงอแสดงประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยมในด้านความยืดหยุ่น ·แพ็คเกจกล่อง K = K ให้การปกป้องสินค้าของคุณสูงสุด ข้อมูลจำเพาะขั้วต่อ FC ถึง FC Jacket OD 1.6 / 1.8 / 2.0 / 3.0 มม. โหมดไฟเบอร์ 9 / 125μmสีแจ็คเก็ตขัดเหลือง APC กับเสื้อ APC วัสดุ PVC (OFNR), OFN ...
  • ST to ST OM3 Duplex Patch Cord

    ST ถึง ST OM3 Duplex Patch Cord

    ·ตรงตาม EIA / TIA 604-2 พร้อมปลอกโลหะเซรามิกสำหรับเครือข่ายสายเคเบิลความเร็วสูง ·สายเคเบิลที่พิมพ์ช่วยชี้แจงและจดจำสายเคเบิลต่างๆ ·ปลอกโลหะเซรามิกเซอร์โคเนีย IL และ RL ที่เหมาะสมที่สุด ·สายไฟเบอร์แบบไม่โค้งงอแสดงประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยมในด้านความยืดหยุ่น ·แพ็คเกจกล่อง K = K ให้การปกป้องสินค้าของคุณสูงสุด ข้อมูลจำเพาะขั้วต่อ ST ถึง ST Jacket OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0 มม. ไฟเบอร์โหมด 50 / 125μm OM3 แจ็คเก็ตสี Aqua Polishing UPC to UPC Jacket วัสดุ PVC (OFNR), OFNP, LSZH Insertion ...
  • SC to SC OM4 Duplex Patch Cord

    SC เป็น SC OM4 Duplex Patch Cord

    ·ตรงตาม EIA / TIA 604-2 พร้อมปลอกโลหะเซรามิกสำหรับเครือข่ายสายเคเบิลความเร็วสูง ·สายเคเบิลที่พิมพ์ช่วยชี้แจงและจดจำสายเคเบิลต่างๆ ·ปลอกโลหะเซรามิกเซอร์โคเนีย IL และ RL ที่เหมาะสมที่สุด ·สายไฟเบอร์แบบไม่โค้งงอแสดงประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยมในด้านความยืดหยุ่น ·แพ็คเกจกล่อง K = K ให้การปกป้องสินค้าของคุณสูงสุด ข้อมูลจำเพาะขั้วต่อ SC ถึง SC Jacket OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0 มม. โหมดไฟเบอร์ 50 / 125μm OM4 แจ็คเก็ตสี Aqua Polishing UPC ถึง UPC Jacket วัสดุ PVC (OFNR), OFNP, LSZH Insertion ...
  • MPO To LC Duplex OM3 Duplex Patch Cord

    MPO ถึง LC Duplex OM3 Duplex Patch Cord

    สาย MPO ถึง LC Breakout เป็นตัวเลือกที่ดีที่สุดสำหรับเครือข่ายไฟเบอร์ความหนาแน่นสูง ได้รับการออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับอีเธอร์เน็ตไฟเบอร์แชนแนลศูนย์ข้อมูลและอีเธอร์เน็ตกิกะบิตที่รวดเร็ว สายรัดไฟเบอร์ 12 เส้นนี้ใช้สำหรับเชื่อมต่อ (6) SFP + เข้ากับแผงอะแดปเตอร์ MPO และราง MPO ข้อมูลจำเพาะตัวเชื่อมต่อขั้วต่อ MPO ตัวเมีย (ไม่มีหมุด) B LC UPC โหมดไฟเบอร์ดูเพล็กซ์ OM3 ความยาวคลื่น 50 / 125μm 850 / 1310nm 40 / 100G Ethernet ระยะทาง 100 ม. ที่ 850nm 10G Ethernet Dis ...
  • MTP OM4 Patch Cord

    สายแพทช์ MTP OM4

    สายไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติโหมดโค้งงอขนาด 50 / 125μm OM4 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่อบิดงอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายไฟเบอร์ออปติกแบบเดิมและจะทำให้การติดตั้งและบำรุงรักษาสายไฟเบอร์ออปติกมีประสิทธิภาพมากขึ้น นอกจากนี้ยังสามารถประหยัดพื้นที่มากขึ้นสำหรับการเดินสายเคเบิลความหนาแน่นสูงของคุณในศูนย์ข้อมูลเครือข่ายองค์กรห้องโทรคมนาคมเซิร์ฟเวอร์ฟาร์มเครือข่ายการจัดเก็บข้อมูลบนคลาวด์และสถานที่ใด ๆ ที่จำเป็นต้องใช้สายแพทช์ไฟเบอร์ สายเคเบิลใยแก้วนำแสงมัลติโหมด 50/125 OM4 นี้เหมาะอย่างยิ่งสำหรับ ...
12 ถัดไป> >> หน้า 1/2