ตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ต

  • 1000Mbps SFP Media Converter  ZJ-GS03-PF

    ตัวแปลงสื่อ SFP 1000Mbps ZJ-GS03-PF

    1000Mbps Ethernet RJ45 เป็น SFP Media Converter แปลงไฟเบอร์ 100BASE-FX เป็นสื่อทองแดง 100Base-TX หรือในทางกลับกัน มอบโซลูชันที่ง่ายและประหยัดในการอัปเกรดเครือข่ายทองแดงเป็นไฟเบอร์ออปติกเพื่อขยายการเข้าถึงสัญญาณ Media Converter ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 120 กม. การออกแบบ Plug-and-play ติดตั้งง่าย สามารถใช้เป็นแบบสแตนด์อะโลนหรือติดตั้งในแชสซีตัวแปลงสื่อสล็อต 2U 14 พร้อมแหล่งจ่ายไฟส่วนกลาง คุณสมบัติ• 1000Mbps Ethernet RJ45 เป็น SFP Media Converter •ครึ่งหนึ่ง ...
  • 100Mbps SFP Media Converter  ZJ-1100SFP

    100Mbps SFP Media Converter ZJ-1100SFP

    100Mbps Ethernet RJ45 เป็น SFP Media Converter แปลงไฟเบอร์ 100BASE-FX เป็นสื่อทองแดง 100Base-TX หรือในทางกลับกัน มอบโซลูชันที่ง่ายและประหยัดในการอัปเกรดเครือข่ายทองแดงเป็นไฟเบอร์ออปติกเพื่อขยายการเข้าถึงสัญญาณ Media Converter ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 120 กม. การออกแบบ Plug-and-play ติดตั้งง่าย สามารถใช้เป็นแบบสแตนด์อะโลนหรือติดตั้งในแชสซีตัวแปลงสื่อสล็อต 2U 14 พร้อมแหล่งจ่ายไฟส่วนกลาง คุณสมบัติ• 100Mbps Ethernet RJ45 เป็น SFP Media Converter •ครึ่งหนึ่งหรือ ...
  • 100Mbps Single Fiber Media Converter ZJ-3100AB

    ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์เดี่ยว 100Mbps ZJ-3100AB

    ตัวแปลงไฟเบอร์ 10 / 100M แปลงไฟเบอร์ 100BASE-FX เป็นสื่อทองแดง 100Base-TX หรือในทางกลับกัน มอบโซลูชันที่ง่ายและประหยัดในการอัปเกรดเครือข่ายทองแดงเป็นไฟเบอร์ออปติกเพื่อขยายการเข้าถึงสัญญาณ Media Converter ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 120 กม. การออกแบบ Plug-and-play ติดตั้งง่าย สามารถใช้เป็นแบบสแตนด์อะโลนหรือติดตั้งในแชสซีตัวแปลงสื่อสล็อต 2U 14 พร้อมแหล่งจ่ายไฟส่วนกลาง คุณสมบัติ• 1 Port 10 / 100M Media Converter, Single Mode Single Fiber • Half or ful ...
  • 100Mbps Dual Fiber Media Converter  ZJ-1100S-25

    100Mbps Dual Fiber Media Converter ZJ-1100S-25

    ตัวแปลงไฟเบอร์ 10 / 100M แปลงไฟเบอร์ 100BASE-FX เป็นสื่อทองแดง 100Base-TX หรือในทางกลับกัน มอบโซลูชันที่ง่ายและประหยัดในการอัปเกรดเครือข่ายทองแดงเป็นไฟเบอร์ออปติกเพื่อขยายการเข้าถึงสัญญาณ Media Converter ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 120 กม. การออกแบบ Plug-and-play ติดตั้งง่าย สามารถใช้เป็นแบบสแตนด์อะโลนหรือติดตั้งในแชสซีตัวแปลงสื่อสล็อต 2U 14 พร้อมแหล่งจ่ายไฟส่วนกลาง คุณสมบัติ• 1 Port 10 / 100M Media Converter, Single Mode Dual Fiber • Half or full ...
  • 2 Ports Ethernet to Fiber Media Converter ZJ-100102-25

    2 พอร์ต Ethernet เป็น Fiber Media Converter ZJ-100102-25

    ตัวแปลงไฟเบอร์ 10 / 100M แปลงไฟเบอร์ 100BASE-FX เป็นสื่อทองแดง 100Base-TX หรือในทางกลับกัน มอบโซลูชันที่ง่ายและประหยัดในการอัปเกรดเครือข่ายทองแดงเป็นไฟเบอร์ออปติกเพื่อขยายการเข้าถึงสัญญาณ Media Converter ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 120 กม. การออกแบบ Plug-and-play ติดตั้งง่าย สามารถใช้เป็นแบบสแตนด์อะโลนหรือติดตั้งในแชสซีตัวแปลงสื่อสล็อต 2U 14 พร้อมแหล่งจ่ายไฟส่วนกลาง Specification • 10 / 100M 2 Port Ethernet to Fiber Media Converter • half or full d ...
  • 1000Mbps Single Fiber Media Converter ZJ-GS03A/B

    ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อเดี่ยว 1000Mbps ZJ-GS03A / B

    10/100 / 1000M Fiber Media Converter แปลงไฟเบอร์ 1000BASE-FX เป็นสื่อทองแดง 1000Base-TX หรือในทางกลับกัน มอบโซลูชันที่ง่ายและประหยัดในการอัปเกรดเครือข่ายทองแดงเป็นไฟเบอร์ออปติกเพื่อขยายการเข้าถึงสัญญาณ Media Converter ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 120 กม. การออกแบบ Plug-and-play ติดตั้งง่าย สามารถใช้เป็นแบบสแตนด์อะโลนหรือติดตั้งในแชสซีตัวแปลงสื่อสล็อต 2U 14 พร้อมแหล่งจ่ายไฟส่วนกลาง คุณสมบัติ• 10/100 / 1000M Media Converter, Single Mode Single Fiber • Half o ...
  • 1000Mbps Dual Fiber Media Converter ZJ-GS-03

    ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์คู่ 1000Mbps ZJ-GS-03

    10/100 / 1000M Fiber Media Converter แปลงไฟเบอร์ 1000BASE-FX เป็นสื่อทองแดง 1000Base-TX หรือในทางกลับกัน มอบโซลูชันที่ง่ายและประหยัดในการอัปเกรดเครือข่ายทองแดงเป็นไฟเบอร์ออปติกเพื่อขยายการเข้าถึงสัญญาณ Media Converter ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 120 กม. การออกแบบ Plug-and-play ติดตั้งง่าย สามารถใช้เป็นแบบสแตนด์อะโลนหรือติดตั้งในแชสซีตัวแปลงสื่อสล็อต 2U 14 พร้อมแหล่งจ่ายไฟส่วนกลาง คุณสมบัติ• 10/100 / 1000M Media Converter, Single Mode Dual Fiber • Half or ...
  • 2U 16 Slots Rack Mount Chassis

    2U 16 สล็อตโครงตู้แร็คเมาท์

    2U 16 Chassis Chassis สามารถรองรับโมดูลวิดีโอและโมดูลวิดีโอ / ข้อมูลได้สูงสุด 16 ชิ้น การออกแบบแหล่งจ่ายไฟโหมดสวิตช์ AC110 / 220V (SMPS) ถูกนำมาใช้เพื่อให้โมดูลทำงานได้อย่างอิสระโดยไม่มีการรบกวนจากการปิดเครื่องหนึ่งและความล้มเหลวของโมดูลอื่น ๆ ภายในแชสซี มีความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูงของแต่ละโมดูล คุณสมบัติ• 2U 16 Slots Chassis สำหรับ Media Converter •การนำ Dual Power Supply มาใช้จะช่วยเพิ่มความน่าเชื่อถือของ ...
  • 2U 14 Slots Rack Mount Chassis

    2U 14 ช่องใส่แร็คเมาท์แชสซี

    แชสซี 2U 14 สล็อตสามารถรองรับตัวแปลงสื่อแบบสแตนด์อโลน 10 / 100M หรือ 10/100 / 1000M ได้ 14 ชุด การออกแบบแหล่งจ่ายไฟโหมดสวิตช์ AC110 / 220V (SMPS) ถูกนำมาใช้เพื่อให้โมดูลทำงานได้อย่างอิสระโดยไม่มีการรบกวนจากการปิดเครื่องหนึ่งและความล้มเหลวของโมดูลอื่น ๆ ภายในแชสซี มีความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูงของแต่ละโมดูล คุณสมบัติ• 2U 14 Slots Chassis สำหรับ Media Converter •การนำ Dual Power Supply มาใช้จะช่วยเพิ่มความน่าเชื่อถือของ Rack • Sup ...