ตัวแปลงสื่อ 1000M

  • 100Mbps Single Fiber Media Converter ZJ-3100AB

    ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์เดี่ยว 100Mbps ZJ-3100AB

    ตัวแปลงไฟเบอร์ 10 / 100M แปลงไฟเบอร์ 100BASE-FX เป็นสื่อทองแดง 100Base-TX หรือในทางกลับกัน มอบโซลูชันที่ง่ายและประหยัดในการอัปเกรดเครือข่ายทองแดงเป็นไฟเบอร์ออปติกเพื่อขยายการเข้าถึงสัญญาณ Media Converter ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 120 กม. การออกแบบ Plug-and-play ติดตั้งง่าย สามารถใช้เป็นแบบสแตนด์อะโลนหรือติดตั้งในแชสซีตัวแปลงสื่อสล็อต 2U 14 พร้อมแหล่งจ่ายไฟส่วนกลาง คุณสมบัติ• 1 Port 10 / 100M Media Converter, Single Mode Single Fiber • Half or ful ...
  • 100Mbps Dual Fiber Media Converter  ZJ-1100S-25

    100Mbps Dual Fiber Media Converter ZJ-1100S-25

    ตัวแปลงไฟเบอร์ 10 / 100M แปลงไฟเบอร์ 100BASE-FX เป็นสื่อทองแดง 100Base-TX หรือในทางกลับกัน มอบโซลูชันที่ง่ายและประหยัดในการอัปเกรดเครือข่ายทองแดงเป็นไฟเบอร์ออปติกเพื่อขยายการเข้าถึงสัญญาณ Media Converter ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 120 กม. การออกแบบ Plug-and-play ติดตั้งง่าย สามารถใช้เป็นแบบสแตนด์อะโลนหรือติดตั้งในแชสซีตัวแปลงสื่อสล็อต 2U 14 พร้อมแหล่งจ่ายไฟส่วนกลาง คุณสมบัติ• 1 Port 10 / 100M Media Converter, Single Mode Dual Fiber • Half or full ...